[PEPSIRAN][GAMES]
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Windows Vista Ultimate ตัวเต็มของแท้ แน่นอน 100%

Go down

Windows Vista Ultimate ตัวเต็มของแท้ แน่นอน 100% Empty Windows Vista Ultimate ตัวเต็มของแท้ แน่นอน 100%

ตั้งหัวข้อ  ผู้คุมบอ Wed Dec 10, 2008 5:26 pm

Windows Vista Ultimate ตัวเต็มของแท้ แน่นอน 100%

Windows Vista Ultimate ตัวเต็มของแท้ แน่นอน 100% Microsoft_Windows_Vista_Ultimate_Box

ตัวนี้ไม่ใช่ Thai Edition นะครับ แต่ว่ามีภาษาไทย + font ไทย ใช้ได้ปกติครับ
ต่างจาก Thai Edition แค่เมนูเป้น Eng เท่านั้นเอง เพราะโดยส่วนตัวแล้วผมไม่ชอบเมนูไทยอ่ะครับ

ตัวนี้เป็น x86 นะครับ support 32bit ครับ

เป็นไฟล์ .nrg ให้ไรท์อิมเมจใส่ DVD เอาครับ
โดยที่แนบอีกไฟล์จะเป็นไฟล์ ACTIVATION FOR Windows VISTAFull.rar
เป็นตัวปลดล็อค Windows ที่มันเตือนให้เราแอกทีพภายใน 30 วันนะครับ
ให้ลง Vista เสร็จแล้ว ลงโปรแกรม Winrar แล้วแตกไฟล์ เพื่อทำการปลดล็อก
ตามขั้นตอนที่ระบุไว้นะครับ ไม่ยาก

แผ่นเป็น Ultimate ของแท้ จะเลือกลงได้ทั้งหมดก็มีหลาย Version
แต่แนะนำแค่ 2 Version ครับ คือ
Home Premium กับ Ultimate ซึ่งทั้ง 2 รุ่น
หลังจากทำการติดตั้งสามารถใช้งาน Aero ได้ครับ

เวลาติดตั้ง ยังไม่ต้องใส่ CD Key ก็ได้ครับ เพราะหลังจากติดตั้งเสร็จแล้ว
ให้แอกทีพจากโปรแกรมที่ผมให้ไปครับ โดยเลือก CD ตามรุ่นที่ท่านลงครับ
เท่านั้นเป็นอันสมบูรณ์ครับ....

Download from gushare.com IDM ช่วยได้

Mirror-1

Part1
Part2
Part3
Part4
Part5
Part6
Part7
Part8
Part9
Part10
Part11

Mirror-2

Part1
Part2
Part3
Part4
Part5
Part6
Part7
Part8
Part9
Part10
Part11

เลือกโหลด Mirror ใด Mirror หนึ่งนะครับ...
ผู้คุมบอ
ผู้คุมบอ
Admin
Admin

http://pepsiran-games.allgoo.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics